vvvvv
  1. TỪ NGÀY 19/09/2019 bài viết rao vặt dưới 1000 từ, nộ dung copy sẽ bị xóa!

danh sách diễn đàn

nhận diện số điện thoại
    nhận diện số điện thoại

Danh sách các mẫu biệt thự 1 tầng kiểu pháp

2. TỪ NGÀY 19/09/2019 bài viết rao vặt dưới 1000 từ, nộ dung copy sẽ bị xóa! các thành viên

Share 200 Web gov làm link chất lượng

Discussion in 'Hỏi đáp SEO - Thảo luận SEO' started by sofm9212, Sep 6, 2016.

1. sofm9212

sofm9212 New Member

Chào các bạn. Mình là Huệ. Mình đang sống và làm việc ở Hà Nôi. Hôm nay hà nội mưa gió các SEOER đang chăm chỉ đi link. Mình cũng ngồi viết mấy dòng chia sẻ về kinh nghiệm đi link của mình.
    Mình đang SEO một dự án rất khó. Dự án Bất Động sản Condotel Sungroup Đà Nẵng.Nếu các bạn đã từng SEO dự án như thế này chắc các bạn sẽ hiểu độ cạnh tranh của nó như thế nào. Bất động sản mà, chốt được 1 căn tiền về đầy túi thế là lại đem đi đốt vào truyền thông. Cuộc chiến SEO bất động sản như là mỗi SEOER cầm đá và ném nhau thôi.
    Còn nếu chưa biết các bạn có thể xem qua dự án mình đang SEO này : condotelsungroup.com.vn
    Có một người thấy đã nói với mình " Mỗi phút online là bạn có thêm trăm ngàn đối thủ". Quả thật bạn cứ thử ngủ gật 1 giấc, hay đi cơm vào dạ dầy chậm chút thì đối thủ của bạn đã có thêm cả 100 link chất lượng.

Làm thế nào đề SEO được những từ khóa QUÁ KHÓ như thế này?
    Trước tiên hãy chuẩn bị Nội Dung thật chất lượng. Làm SEO mà nội dung kém thì vứt đi.
    Xong!. Giờ thì chỉ ngồi ăn và đi link thôi các bác ạ.
    Vậy đi link là đi ở đâu, giống như đi ăn vậy có chọn chỗ có rác để ăn không? Phải chọn mặt gửi vàng, Đối với SEOER thì website chính là đứa còn của mình vậy, hãy chọn nơi thật tốt để con mình được nhà GOOGLE đánh giá cao.
    So với việc spam các 4tum rao vặt, thì link tại gov, edu được các seoer đánh giá cao hơn rất nhiều. Nhưng không phải cứ thấy gov và edu là có thể nhào vô các bác ạ. Cũng cần chọn lọc, chỗ đi được chỗ không đi được.

Hôm nay mát trời mình sẽ share cho các bạn 200 list GOV và EDU chất lượng. Đây chính là tài sản của mình.
    Các bạn để lại mail mình sẽ gửi cho các bạn sớm nhất. Thanks all

2. ATrung

ATrung New Member

3. brucekenway

brucekenway New Member

4. intmtvietnam

intmtvietnam New Member

5. xediencanbang

xediencanbang New Member

6. gingarilla

gingarilla New Member

7. hoang dinh