1. TỪ NGÀY 19/09/2019 bài viết rao vặt dưới 1000 từ, nộ dung copy sẽ bị xóa!

danh sách diễn đàn

nhận diện số điện thoại
    nhận diện số điện thoại

Danh sách các mẫu biệt thự 1 tầng kiểu pháp

2. TỪ NGÀY 19/09/2019 bài viết rao vặt dưới 1000 từ, nộ dung copy sẽ bị xóa! các thành viên

Kỹ Thuật tối ưu hóa từ khóa cho SEO copywriting

Discussion in 'SEO nội dung' started by goodhope.vn, Oct 19, 2012.

1. vmode3010

vmode3010 New Member

Rất cơ bản ^^! quy trình không thể thiếu một bước nào trong SEO ^^! Cảm ơn bạn

2. laphonglam

laphonglam New Member

bài viết quá hay luôn. ths bạn nhiều nhé ..................................................................................................

3. vangiang88

vangiang88 New Member

Đúng vậy, mình hoàn toàn đồng ý với nội dung trên. Rõ ràng là chúng ta không thể nào tập trung seo dải đều cho các từ khóa, phải tập trung nhiều vào từ khóa chính. Mình nói như vậy chứ không hẳn là chỉ seo nội dung cho từ khóa chính đâu nhé

4. nhokkbg123

nhokkbg123 New Member

cảm ơn chủ thớt đã chia sẻ bài viết rất hữu ích..............................................................................................................................................................................

5. Nguyen Van Tung

Nguyen Van Tung New Member

Bài viết rất tốt, Cảm ơn bạn, nhưng nếu quản trị nhiều website cùng một lúc, thì làm nội dung hơi bị mệt nhỉ, không biết có cách nào xuất bản nội dung nhanh không bạn ?

6. kientrucdmc

kientrucdmc New Member

bạn có thể cho mình hỏi thêm về chỗ mỗi trang web chỉ có 3 từ khóa, nếu mình muốn làm một web site nó tổng của nhiều từ khóa thì có ok ko ạ

7. quaxuyenviet

quaxuyenviet New Member

Từ xưa đã chuyên đi coppywriting nhưng giờ sau khi đọc bài viết của bác em cũng mở mang thêm được 1 chút kiến thức. Cảm ơn bác rất nhiều

8. meecompany

meecompany New Member

Bài viết bác chia sẽ quá hay, nhưng để làm onpage tốt em nghe giang hồ chém nhiều phương pháp khác nữa, nhưng hầu hết không chi tiết hóa mà chỉ nói chung chung. Bác có kiến thức và pro trong lĩnh vực này, bác có thể chia sẽ cho anh em được biết được không ạ?
    Thanks !

9. lovekieu

lovekieu New Member

Bài viết rất hay nhưng mình thấy nó quá chung chung, nên sử dụng bổ sung hỗn hợp thêm nhiều tool khác để kiếm từ khóa dài

Share This Page