vvvvv
  1. TỪ NGÀY 19/09/2019 bài viết rao vặt dưới 1000 từ, nộ dung copy sẽ bị xóa!

danh sách diễn đàn

nhận diện số điện thoại
    nhận diện số điện thoại

Danh sách các mẫu biệt thự 1 tầng kiểu pháp

Thảo luận seo 30s Các bước xây dựng kế hoạch SEO hoàn chỉnh

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by cuongathenaseo, Jun 7, 2016.

1. cuongathenaseo

cuongathenaseo New Member

Lập kế hoặch SEO là một bước quan trọng nhất khi làm SEO và trong quá trình này bạn phải lên được kế hoặch thực hiện Seo một website an toàn và không bị Google phạt nhưng cũng tránh được việc lãng phí không đáng có.

1. Nghiên cứu từ khóa, nghiên cứu thị trường

Nghiên cứu từ khóa là việc rất quan trọng, vì nếu bạn làm sai bước này bạn sẽ đi sai con đường và chiến dịch của bạn sẽ hoàn toàn thất bại. Chính vì thế bạn hãy tập chung nghiên cứu hành vi của khách hàng và nghiên cứu từ khóa cụ thể và móc nối chúng với nhau để tạo ra được sự liên kết trong website.

2. Chọn lựa từ khóa

Trong hàng trăm hàng nghìn từ khóa thì bạn hãy chọn ra cho mình một vài từ khóa theo bạn là tốt nhất để bạn làm SEO và với những cách này thì bạn sẽ có được từ khóa và cách đi hiệu quả nhất.

3. Triển khai kế hoạch

Sau khi bạn đã lên kế hoặch thì việc tiếp theo bạn phải làm đó chính là bạn phải triển khai kế hoặch cho website. Hãy tìm kiếm lading page phù hợp nhất trong quá trình làm SEO và bạn sẽ phải Onpage lại website đó để có thể có được cái nhìn quan trọng nhất

4. Đo lường kết quả

Bạn hãy tiến hành đo lường kế hoặch thường xuyên xem lượng công việc và hiệu quả tới đâu, có thể đôi lúc bạn phải điều chỉnh dự án của mình để tăng tốc cho kịp thời gian.

Ngoài việc lên kế hoạch bạn hãy dự đoán rủi ro và tìm cách giải quyết rủi ro đó sao cho dự án của mình có được sự an toàn nhất.

Các bạn làm seo có thường lập kế hoạch không? Hãy chia sẻ ý kiến ở comment bên dưới.

Có thể bạn quan tâm: Thẻ title cách nhẩy top 60 bậc

http://seotongthe.net.vn/the-tieu-de-la-gi.html

Nguồn: seotongthe.net.vn

2. kembong123

kembong123 New Member

Cảm ơn bài viết bác chia sẻ, ngoài ra có thể nghiên cứu kiểu seo lần theo đối thủ cũng khá hay đó.

3. dtruongvt

dtruongvt New Member

cái này dành cho những ai làm seo lâu năm rồi. chứ ms vào nghề như mình thì chưa thể lập 1 kế hoạch hoàn chỉnh được.

Share This Page